Giải đấu

Lịch thi đấu bóng đá & các môn thể thao mới nhất hôm nay ngày 13/10

Theo - 13/10/2018 - 00:00

Webthethao xin gửi tới quý độc giả Lịch thi đấu bóng đá & các môn thể thao mới nhất hôm nay ngày 13/10.

V.LEAGUE 2018 - PLAY OFF

13/10 16:30

Nam Định - Hà Nội B

BĐTV

UEFA NATIONS LEAGUE 2018/19 - VÒNG BẢNG

13/10 20:00

Slovakia - CH Séc

BĐTV, K+PM

13/10 23:00

Na Uy - Slovenia

BĐTV, K+PM

Armenia - Gibraltar

TTTV HD, K+1

Georgia - Andorra

TTTV, K+NS

Latvia - Kazakhstan

TTTT HD, K+PC

14/10 01:45

Hà Lan - Đức

BĐTV, K+PM

Ireland - Đan Mạch

TTTV, K+PC

Bulgaria - CH Síp

TTTT HD, K+NS

CH Macedonia - Liechtenstein

K+1

GIAO HỮU QUỐC TẾ 2018

14/10 00:00

Trung Quốc - Án Độ

CÚP LIÊN ĐOÀN BỒ ĐÀO NHA 2018/19 - VÒNG BẢNG

13/10 21:00

Aves - Rio Ave

CÚP QUỐC GIA CH SÉC 2018/19 - VÒNG 1/16

13/10 18:30

FK Pardubice - Jablonec

HẠNG 2 TÂY BAN NHA 2018/19 - VÒNG 9

13/10 21:00

Osasuna - Cordoba

13/10 23:00

Gijon - Reus Deportiu

14/10 01:30

Almeria - Las Palmas

Numancia - Zaragoza

HẠNG 2 BA LAN 2018/19 - VÒNG 14

13/10 21:00

Suwalki - Tychy

13/10 22:00

Chojniczanka - Drutex-Bytovia

Chrobry Glogow - Stal Mielec

CÚP BÓNG ÐÁ CHÂU PHI 2019 - VÒNG BẢNG

13/10 20:00

CH Nam Phi - Seychelles

Uganda - Lesotho

13/10 22:00

Equatorial Guinea - Madagascar

Mozambique - Namibia

14/10 00:30

CH Congo - Zimbabwe

14/10 01:00

Burkina Faso - Botswana

Morocco - Comoros

14/10 01:15

Tunisia - Niger

14/10 02:00

Senegal - Sudan

CONCACAF NATIONS LEAGUE 2018/19 - VÒNG BẢNG

14/10 03:00

Puerto Rico - Martinique

Quần đảo Turks and Caicos - Guyana

14/10 05:30

Suriname - British Virgin Islands

14/10 09:00

El Salvador - Barbados

VĐQG BRAZIL 2018 - VÒNG 29

14/10 03:00

Flamengo RJ - Fluminense

14/10 05:00

Santos - Corinthians

14/10 07:00

Bahia - Parana

VĐQG COLOMBIA 2018 - VÒNG 14

14/10 03:15

Jaguares de Cordoba - Huila

14/10 05:30

Petrolera - Chico

14/10 07:45

Santa Fe - Junior

HẠNG 2 BRAZIL 2018 - VÒNG 31

14/10 02:30

Guarani - Avai

Oeste - Fortaleza

Vila Nova FC - Boa

14/10 05:00

Figueirense - Coritiba

14/10 07:00

Londrina - Sao Bento

NHÀ NGHỀ MỸ MSL 2018

14/10 01:00

Minnesota - Colorado Rapids

14/10 03:55

DC United - FC Dallas

14/10 06:30

New England Revolution - Orlando City

Cùng chuyên mục

XEM
Lịch thi đấu và kết quả trực tiếp vòng bảng Cúp C1/Champions League 2018/19 ngày 23/10

Lịch thi đấu và kết quả trực tiếp vòng bảng Cúp C1/Champions League 2018/19 ngày 23/10

Lịch thi đấu và kết quả trực tiếp lượt trận thứ 2 vòng bảng Cúp C1/Champions League 2018/19 ngày 23/10 với tâm điểm là trận đấu Man Utd - Juventus sẽ Webthethao được cập nhật liên tục tại đây.

Đọc thêm

Xem thêm