Thời gian |
Nội dung |
Vòng |
Vận động viên |
PHNOM PENH |
|||
BƠI - Morodok Techo National Aquatics Centre |
|||
9:00 |
50m ngửa nam |
Vòng loại |
Mai Trần Tuấn Anh |
|
50m ngửa nữ |
Vòng loại |
Phạm Thị Vân, Lê Quỳnh Như |
|
50m tự do nam |
Vòng loại |
Nguyễn Hoàng Khang, Lương Jérémie Loic Nino |
|
200m tự do nữ |
Vòng loại |
Nguyễn Thúy Hiền |
|
100m ếch nam |
Vòng loại |
Lê Thành Được, Phạm Thanh Bảo |
18:00 |
50m ngửa nam |
Chung kết |
|
|
50m ngửa nữ |
Chung kết |
|
|
50m tự do nam |
Chung kết |
|
|
200m tự do nữ |
Chung kết |
|
|
100m ếch nam |
Chung kết |
|
|
4 x 200m tự do nam |
Chung kết |
Nguyễn Hữu Kim Sơn, Hoàng Quý Phước, Trần Hưng Nguyên, Nguyễn Huy Hoàng |
BÓNG RỔ 3x3 - Morodok Techo Elephant Hall 2 |
|||
9:00 |
Bóng rổ 3x3 nữ |
Bán kết |
Vietnam - Indonesia |
10:20 |
Bóng rổ 3x3 nam |
Bán kết |
Vietnam - Cambodia |
11:00 |
Bóng rổ 3x3 nữ |
Tranh HCĐ |
|
11:30 |
Bóng rổ 3x3 nam |
Tranh HCĐ |
|
12:00 |
Bóng rổ 3x3 nữ |
Chung kết |
|
12:30 |
Bóng rổ 3x3 nam |
Chung kết |
|
BILLIARD SPORTS - NagaWorld: Aeon 2 Sen Sok (3rd Floor) |
|||
10:00 |
English Billiards đơn nam |
Vòng 1/16 |
Nguyễn Thanh Bình - Cambodia |
|
English Billiards đơn nam |
Vòng 1/16 |
Nguyễn Trung Kiên - Cambodia |
14:00 |
Snooker 6-reds đơn nam |
Vòng 1/8 |
Phạm Hoài Nguyên - Cambodia |
|
3-C Carom đơn nữ |
Tứ kết |
Phùng Kiện Tường - Thailand |
18:00 |
Snooker 6-reds đơn nam |
Vòng 1/8 |
Kiều Thiên Khôi - Indonesia |
|
9-Ball pool đơn nam |
Vòng 1/8 |
Nguyễn Anh Tuấn - Malaysia |
BOXING - Chroy Changvar Convention Center Hall G |
|||
14:00 |
57kg nam |
Vòng loại |
Nguyễn Văn Đương - Philippines |
ESPORTS - Olympia Mall |
|||
9:00 |
LOL Wild Rift-Team |
Chung kết |
|
JU JITSU - Chroy Changvar Convention Center Hall B |
|||
12:30 |
Ne-Waza NOGI -69kg nam |
Vòng 1 |
Đặng Đình Tùng - Cambodia |
|
Ne-Waza NOGI -56kg nam |
Vòng 1 |
Đào Hồng Sơn - Cambodia |
|
Ne-Waza NOGI -56kg nam |
Vòng 1 |
Đào Hồng Sơn - Philippines |
|
Ne-Waza NOGI -52kg nữ |
Vòng 1 |
Phùng Thị Huệ - Philippines |
|
Ne-Waza NOGI -52kg nữ |
Vòng 1 |
Phùng Thị Huệ - Cambodia |
|
Ne-Waza NOGI -52kg nữ |
Vòng 1 |
Phùng Thị Huệ - Singapore |
|
Ne-Waza NOGI -52kg nữ |
Vòng 1 |
Phùng Thị Huệ - Thailand |
|
DUO nam nữ |
Vòng 1 |
Sái Công Nguyên, Lương Ngọc Trà - Philippines |
|
DUO nam nữ |
Vòng 1 |
Sái Công Nguyên, Lương Ngọc Trà - Thailand |
|
DUO nam nữ |
Vòng 1 |
Sái Công Nguyên, Lương Ngọc Trà - Cambodia |
|
SHOW nam nữ |
Vòng 1 |
Trịnh Kế Dương, Lương Ngọc Trà |
16:00 |
Ne-Waza NOGI -69kg nam |
Chung kết |
|
|
Ne-Waza NOGI -56kg nam |
Chung kết |
|
|
Ne-Waza NOGI -52kg nữ |
Chung kết |
|
|
DUO nam nữ |
Chung kết |
|
|
SHOW nam nữ |
Chung kết |
|
KARATE - Chroy Changvar Convention Center Hall A |
|||
9:00 |
Kumite Under 60kg nam |
Vòng loại |
Chu Văn Đức |
|
Kumite Under 55kg nữ |
Vòng loại |
Hoàng Thị Mỹ Tâm |
|
Kumite Under 61kg nữ |
Vòng loại |
Nguyễn Thị Ngoan |
|
Kumite Under 68kg nữ |
Vòng loại |
Đinh Thị Hương |
|
Kumite Under 84kg nam |
Vòng loại |
Đỗ Thanh Nhân |
|
Kumite Above 84kg nam |
Vòng loại |
Trần Lê Tấn Đạt |
13:30 |
Kumite Under 60kg nam |
Bán kết |
|
|
Kumite Under 55kg nữ |
Bán kết |
|
|
Kumite Under 61kg nữ |
Bán kết |
|
|
Kumite Under 68kg nữ |
Bán kết |
|
|
Kumite Under 84kg nam |
Bán kết |
|
|
Kumite Above 84kg nam |
Bán kết |
|
16:30 |
Kumite Under 60kg nam |
Chung kết |
|
|
Kumite Under 55kg nữ |
Chung kết |
|
|
Kumite Under 61kg nữ |
Chung kết |
|
|
Kumite Under 68kg nữ |
Chung kết |
|
|
Kumite Under 84kg nam |
Chung kết |
|
|
Kumite Above 84kg nam |
Chung kết |
|
KUN BOKATOR - Chroy Changvar Convention Center Hall C |
|||
16:00 |
Combat 50kg nam |
Bán kết |
Nguyễn Quang Luân |
|
Combat 45kg nữ |
Bán kết |
|
|
Combat 50kg nữ |
Bán kết |
Nguyễn Thị Thanh Tiền |
|
Combat 55kg nam |
Bán kết |
Hoàng Phúc Thuận |
|
Combat 55kg nữ |
Bán kết |
|
|
Combat 60kg nam |
Bán kết |
Đặng Văn Thắng |
|
Combat 60kg nữ |
Bán kết |
|
|
Combat 65kg nam |
Bán kết |
|
|
Combat 70kg nam |
Bán kết |
|
KUN KHMER - Morodok Elephant Hall 1 |
|||
14:00 |
48kg nam |
Vòng loại |
Dương Đức Bảo |
|
60kg nam |
Vòng loại |
Nguyễn Doãn Long |
|
71kg nam |
Vòng loại |
Nguyễn Hồng Quân |
|
48kg nữ |
Vòng loại |
Tạ Thị Kim Yến |
|
54kg nữ |
Vòng loại |
Nguyễn Thị Chiều |
CỜ OUK CHAKTRANG - Phnom Penh University |
|||
8:00 |
Cá nhân nam 60 phút |
Vòng 5 |
Võ Thành Ninh - Philippines |
|
Cá nhân nam 60 phút |
Vòng 5 |
Bảo Khoa - Philippines |
|
Đôi nam 60 phút |
Vòng 3 |
Nguyễn Quang Trung, Phan Trọng Bình - Laos |
14:00 |
Cá nhân nam 60 phút |
Vòng 6 |
Võ Thành Ninh - Laos |
|
Cá nhân nam 60 phút |
Vòng 6 |
Bảo Khoa - Laos |
|
Cá nhân nữ 60 phút |
Vòng 6 |
Đoàn Thị Hồng Nhung - Malaysia |
|
Cá nhân nữ 60 phút |
Vòng 6 |
Vũ Thị Diệu Uyên - Malaysia |
|
Đôi nam 60 phút |
Vòng 4 |
Nguyễn Quang Trung, Phan Trọng Bình - Thailand |
PENCAK SILAT - Chroy Changvar Convention Center Hall E |
|||
9:00 |
Tanding A 45-50kg nam |
Vòng loại |
Bùi Văn Thống - Malaysia |
|
Tanding B 50-55kg nam |
Vòng loại |
Nguyễn Thế Vũ - Malaysia |
|
Tanding B 50-55kg nữ |
Vòng loại |
Nguyễn Hoàng Hồng Ân - Philippines |
|
Tanding C 55-60kg nam |
Vòng loại |
Vũ Văn Kiên - Malaysia |
|
Tanding C 55-60kg nữ |
Vòng loại |
Nguyễn Thị Cẩm Nhi - Philippines |
|
Tanding D 60-65kg nữ |
Vòng loại |
Nguyễn Thị Yến - Indonesia |
|
Tanding E 65-70kg nam |
Vòng loại |
Phạm Tuấn Anh - Brunei Darussalam |
|
Tanding E 65-70kg nữ |
Vòng loại |
Quàng Thị Thu Nghĩa - Malaysia |
|
Tanding F 70-75kg nam |
Vòng loại |
Vũ Đức Hùng - Philippines |
|
Tanding G 75-80kg nam |
Vòng loại |
Nguyễn Tấn Sang - Cambodia |
|
Tanding H 80-85kg nam |
Vòng loại |
Nguyễn Duy Tuyến - Cambodia |
|
Tanding I 85-90kg nam |
Vòng loại |
Trịnh Quý Cường - Indonesia |
9:30 |
Tunggal nữ |
Bán kết |
Vương Thị Bình - Malaysia |
|
Tunggal nam |
Bán kết |
Phạm Hải Tiến - Malaysia |
|
Ganda nam |
Bán kết |
Đào Đức Hùng, Võ Bình Phước - Malaysia |
BI SẮT - Olympic Petanque Complex |
|||
8:00 |
Đơn nữ |
Vòng loại |
Thái Thị Hồng Thoa |
|
Đơn nam |
Vòng loại |
Nguyễn Văn Hào Em |
13:00 |
Đơn nữ |
Chung kết |
|
|
Đơn nam |
Chung kết |
|
TENNIS - Morodok Tennis Complex |
|||
10:00 |
Đồng đội nữ |
Tứ kết |
Savanna Lý Nguyễn, Sĩ Bội Ngọc, Sophia Huỳnh Trần Ngọc Nhi, Phan Diễm Quỳnh - Laos |
VOVINAM - Chroy Changvar Convention Center Hall F |
|||
9:00 |
60kg nữ |
Vòng loại |
Đỗ Phương Thảo |
|
60kg nam |
Vòng loại |
Nguyễn Thanh Liêm |
|
Song luyện mã tấu nam (Men's Pair Machete Form) |
Chung kết |
Nguyễn Trường Thọ, Đỗ Lý Minh Toàn |
|
Tinh hoa lưỡng kiếm pháp nữ (Women's Ying-Yang Sword Form) |
Chung kết |
Mai Thị Kim Thùy |
|
Đồng đội kỹ thuật căn bản hỗn hợp nam, nữ (Mixed Team Basic Self-Defence Technique (Three Women And Three Men)) |
Chung kết |
Lê Đức Duy, Nguyễn Hoàng Dũ, Huỳnh Khắc Nguyên, Lâm Thị Lời, Mai Thị Kim Thùy, Nguyễn Thị Hoài Nương |
15:00 |
60kg |
Chung kết |
|
|
60kg |
Chung kết |
|
|
Song luyện 3 nam (Men's Dual Form 3) |
Chung kết |
Nguyễn Văn Tiến, Bùi Hùng Cường |
|
Thập tự quyền nữ (Women's Cross Form) |
Chung kết |
Nguyễn Thị Ngọc Trâm |
|
Đồng đội kiếm nữ (Women's Team Ying-Yang Sword Form 4x) |
Chung kết |
Lâm Thị Thùy Mỵ, Mai Thị Kim Thùy, Hàng Thị Diểm My, Huỳnh Thị Diệu Thảo |
BÓNG CHUYỀN TRONG NHÀ NAM - Indoor Hall Olympic |
|||
17:30 |
Bóng chuyền trong nhà nam |
Bán kết |
Việt Nam - Indonesia |
SIEM REAP |
|||
XE ĐẠP ĐỊA HÌNH - Kulen Mountains, Siem Reap |
|||
9:00 |
Mixed Mountain Bike Cross- Country Relay |
Chung kết |
Cà Thị Thơm, Bùi Thị Huê, Đinh Văn Linh, Đinh Thị Như Quỳnh |
KEP |
|||
TRIATHLON - Kep |
|||
6:30 |
Individual Duathlon nam |
Chung kết |
Hà Văn Nhật, Phạm Tiến Sản |
8:30 |
Individual Duathlon nữ |
Chung kết |
Nguyễn Thị Phương Trinh, Nguyễn Thị Thúy Vân |
SIHANOUK |
|||
SAILING - Preah Sihanoukville |
|||
10:30 |
ILCA4 |
Fleet Racing |
Bùi Nguyễn Lệ Hằng |
|
ILCA6 |
Fleet Racing |
Nguyễn Thị Mỹ Hạnh |
|
ILCA7 |
Fleet Racing |
Bùi Tuấn Anh |
|
29er |
Fleet Racing |
Phạm Văn Mách, Tạ Bá Trọng |
Kết thúc SEA Games 32, đoàn thể thao VIệt Nam giành ngôi nhất toàn đoàn chung cuộc với 136 HCV bỏ xa đoàn Thái Lan tới 28 huy chương trên BXH.
Cập nhật lịch thi đấu mới nhất bóng chuyền nam SEA Games 32 hôm nay mới nhất. Xem lịch thi đấu bóng chuyền nam SEA Games 32 diễn ra tại Campuchia.
Với trận thua Philippines tại lượt đấu quyết định, ĐT bóng rổ 3x3 nam Việt Nam sẽ phải gặp chủ nhà Campuchia tại bán kết.
Lịch thi đấu, trực tiếp billiards World Pool Masters năm 2024 hôm nay. Cập nhật lịch trực tiếp giải billiards World Pool Masters năm 2024 mới nhất.
Lịch thi đấu, trực tiếp cầu lông Thomas Cup và Uber Cup năm 2024 hôm nay. Cập nhật lịch trực tiếp giải cầu lông Thomas Cup và Uber Cup năm 2024 mới nhất.
Lịch thi đấu, trực tiếp giải Cầu lông Câu lạc bộ các tỉnh, thành, ngành toàn quốc năm 2024 - tranh cúp Thành Công hôm nay. Cập nhật lịch trực tiếp giải Cầu lông Câu lạc bộ các tỉnh, thành, ngành toàn quốc năm 2024 - tranh cúp Thành Công mới nhất.
Real Madrid đang được hưởng lợi rất nhiều từ bản hợp đồng Jude Bellingham. Nhưng bất chấp việc có thể phải chi thêm 31 triệu euro, họ vẫn hài lòng.
Đội hình ra sân trận U23 Việt Nam vs U23 Iraq diễn ra lúc 0h30 ngày 27/4 thuộc tứ kết U23 châu Á 2024. Xem danh sách cầu thủ ra sân trận U23 Việt Nam vs U23 Iraq.
Link xem trực tiếp trận bóng đá U23 Việt Nam vs U23 Iraq thuộc tứ kết VCK U23 châu Á 2024. Cập nhật kênh phát sóng, link trực tuyến U23 Việt Nam vs U23 Iraq lúc 0h30 ngày 27/4.
Chuyên gia của tờ Evening Standard đã đưa ra dự đoán kết quả các trận đấu thuộc vòng 35 Ngoại hạng Anh, bao gồm cuộc đối đầu Fulham vs Crystal Palace.
Chuyên gia của tờ Marca đưa ra dự đoán kết quả các trận đấu vòng 33 La Liga, bao gồm cuộc đối đầu Atletico Madrid vs Bilbao.
Thiago Messi và Benjamin Suarez giống như hai ông bố nổi tiếng của mình đã phối hợp tuyệt vời trên hàng tấn công suýt dẫn tới bàn thắng.
Code FO4 từ giải đấu FC Pro Masters được tổ chức tại Hàn Quốc. Hãy nhập ngay những mã code FC Online để nhận nhiều phần thưởng hấp dẫn trong game.
Inter Miami của Lionel Messi sẽ gặp đội xếp cuối bảng miền Đông New England và huấn luyện viên của họ bi quan: "Gần như không thể ngăn cản được."
Chuyên gia của tờ La Gazzetta dello Sport đưa ra dự đoán kết quả các trận đấu vòng 34 Serie A, bao gồm cuộc đối đầu Juventus vs AC Milan.
Chuyên gia của tờ Evening Standard đã đưa ra dự đoán kết quả các trận đấu thuộc vòng 35 Ngoại hạng Anh, bao gồm cuộc đối đầu Everton vs Brentford.
Chuyên gia của tờ Evening Standard đã đưa ra dự đoán kết quả các trận đấu thuộc vòng 35 Ngoại hạng Anh, bao gồm cuộc đối đầu Aston Villa vs Chelsea.
Chuyên gia của tờ Evening Standard đã đưa ra dự đoán kết quả các trận đấu thuộc vòng 35 Ngoại hạng Anh, bao gồm cuộc đối đầu Newcastle vs Sheffield United.
Chuyên gia của tờ Evening Standard đã đưa ra dự đoán kết quả các trận đấu thuộc vòng 35 Ngoại hạng Anh, bao gồm cuộc đối đầu MU vs Burnley.
Chuyên gia của tờ Evening Standard đã đưa ra dự đoán kết quả các trận đấu thuộc vòng 35 Ngoại hạng Anh, bao gồm cuộc đối đầu West Ham vs Liverpool.
Chuyên gia của tờ Marca đưa ra dự đoán kết quả các trận đấu vòng 33 La Liga, bao gồm cuộc đối đầu Las Palmas vs Girona.
Link xem trực tiếp trận bóng đá futsal Việt Nam vs Kyrgyzstan thuộc VCK futsal châu Á 2024. Cập nhật kênh phát sóng, link trực tuyến futsal Việt Nam vs Kyrgyzstan lúc 16h00 ngày 26/4.
Giải billiards 9 bóng World Pool Masters lần thứ 30 vào năm 2024 diễn ra từ 25-28/4 tại Halle39, Hildesheim, Đức với đương kim vô địch hiện là Ko Pin Yi.
Kết quả bóng đá futsal châu Á 2024 hôm nay. Cập nhật kết quả bóng đá futsal châu Á 2024 mới nhất.
Sáng ngày 26/4, các đội đua so tài ở chặng 21 của Cuộc đua xe đạp Cúp Truyền hình TPHCM 2024 có lộ trình 112 km từ Thủ Dầu Một (Bình Dương) đi Mỹ Tho (Tiền Giang).
Đại diện duy nhất của Việt Nam tại World Pool Masters 2024 - Dương Quốc Hoàng đã có mặt tại Đức và đang sẵn sàng cho giải đấu WNT rất lớn của sự nghiệp.
Từ việc dẫn đầu trong khâu ghi điểm "clutch" ở Regular Season, Stephen Curry đã trở thành Clutch Player of The Year của NBA mùa giải 2023-24.
Ngày thi đấu thứ nhất của giải billiards danh giá World Pool Masters 2024 khép lại khi 3 trong 5 tuyển thủ châu Âu ở Mosconi Cup đã giành quyền dự vòng tứ kết.
Trực tiếp giải billiards World Pool Masters năm 2024 hôm nay. Cập nhật link xem trực tuyến billiards World Pool Masters mới nhất.
Dù khả năng cạnh tranh ở hạng bán nặng vẫn còn, Jiri Prochazka không từ chối cơ hội xuống hạng để giành chức vô địch UFC thứ hai.
Từ việc thoát án phạt truất quyền thi đấu, Joel Embiid đã lấy lại sự bình tĩnh và tự tin để lập kỷ lục cá nhân mới tại NBA Playoffs, ghi đến 50 điểm ở Game 3.
Hướng dẫn cách nhập code FIFA Online 4: Cách nhập và nhận giftcode FO4 tháng mới nhất tháng 3/2024.
Cập nhật kết quả 67 trận đấu giải bóng chuyền hạng A quốc gia 2024 diễn ra từ ngày 20/4 tới 2/5 tại Quảng Nam.
Đội hình dự kiến trận đấu giữa Real Sociedad và Real Madrid thuộc vòng 33 La Liga lúc 2h00 ngày 27/4. Cập nhật đội hình trận Real Sociedad vs Real Madrid.
Cách đây một thập kỷ, ở Thomas Cup 2014, Kento Momota đã thể hiện hình mẫu ban đầu về thiên tài của mình và khiến cả thế giới phải ngưỡng mộ anh trong những năm tới.
Real Madrid ngày càng tiến gần hơn đến chức vô địch La Liga sau khi thắng Barcelona trong trận Siêu kinh điển. Vậy bao giờ họ có thể chính thức đăng quang?
Trực tiếp đua xe đạp Cúp truyền hình TPHCM 2024 hôm nay 26/04. Link xem trực tuyến chặng 21 Cúp truyền hình TPHCM 2024 từ Thủ Dầu Một đi Mỹ Tho (Tiền Giang) có lộ trình dài 112 km.
Man City đang có cơ hội tự định đoạt số phận trong cuộc đua vô địch Ngoại hạng Anh trước Arsenal và Liverpool. Vậy họ sẽ làm điều đó theo cách nào?
Arsenal đứng đầu bảng nhưng Man City đã áp sát bằng chiến thắng đậm trên sân Brighton, đẩy Liverpool xuống đứng thứ 3 trong cuộc đua vô địch.
Cole Palmer và các cầu thủ khác đã tạo nên cuộc đua ghi bàn hấp dẫn ở Ngoại hạng Anh, khiến Erling Haaland không còn nắm giữ thế độc tôn.
Báo chí Indonesia ca ngợi chiến tích của U23 Indonesia khi có tấm vé lịch sử vào bán kết U23 châu Á 2024; đồng thời ca ngợi về sự công tâm của đội ngũ trọng tài.
AS Roma đã làm tăng thêm hy vọng dự Champions League bằng bàn thắng quyết định ở phút bù giờ trước Udinese khi đá 18 phút còn lại.
Chuyên gia của tờ Marca đưa ra dự đoán kết quả các trận đấu vòng 33 La Liga, bao gồm cuộc đối đầu Real Sociedad vs Real Madrid.