World Cup

Nhận định World Cup

Mèo tiên tri dự đoán Qatar vs Senegal, 20h ngày 25/11

Mèo tiên tri dự đoán Qatar vs Senegal, 20h ngày 25/11

3 năm trước

Dự đoán của Mèo tiên tri Cass về cặp đấu giữa Qatar vs Senegal World Cup 2022 diễn ra hôm nay 20h00 25/11. Chuyên gia dự đoán tỉ số trận đấu nhanh nhất, chính xác nhất.

Tỷ lệ kèo Anh vs Mỹ, World Cup 2022, 02h00 ngày 26/11

Tỷ lệ kèo Anh vs Mỹ, World Cup 2022, 02h00 ngày 26/11

3 năm trước

Tỷ lệ kèo Anh vs Mỹ hôm nay lúc 02h00 ngày 26/11. Xem tỷ lệ kèo bóng đá trận Anh vs Mỹ World Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhanh nhất.

Tỷ lệ kèo Hà Lan vs Ecuador, World Cup 2022, 23h00 ngày 25/11

Tỷ lệ kèo Hà Lan vs Ecuador, World Cup 2022, 23h00 ngày 25/11

3 năm trước

Tỷ lệ kèo Hà Lan vs Ecuador hôm nay lúc 23h00 ngày 25/11. Xem tỷ lệ kèo bóng đá trận Hà Lan vs Ecuador World Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhanh nhất.

Tỷ lệ kèo Qatar vs Senegal, World Cup 2022, 20h00 ngày 25/11

Tỷ lệ kèo Qatar vs Senegal, World Cup 2022, 20h00 ngày 25/11

3 năm trước

Tỷ lệ kèo Qatar vs Senegal hôm nay lúc 20h00 ngày 25/11. Xem tỷ lệ kèoi bóng đá trận Qatar vs Senegal World Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhanh nhất.

Tỷ lệ kèo Xứ Wales vs Iran, World Cup 2022, 17h00 ngày 25/11

Tỷ lệ kèo Xứ Wales vs Iran, World Cup 2022, 17h00 ngày 25/11

3 năm trước

Tỷ lệ kèo Xứ Wales vs Iran nay lúc 17h00 ngày 25/11. Xem tỷ lệ nhà cái trận Xứ Wales vs Iran World Cup 2022 nhanh nhất, chính xác nhanh nhất.

Soi kèo Brazil vs Serbia: Đá tảng cửa dưới

Soi kèo Brazil vs Serbia: Đá tảng cửa dưới

3 năm trước

Soi kèo Brazil vs Serbia lúc 2h ngày 25/11 tại World Cup 2022. Chuyên gia soi kèo trước trận đấu Brazil vs Serbia chuẩn xác nhất.

Nhận định Brazil vs Serbia: Công cường gặp thủ chắc

Nhận định Brazil vs Serbia: Công cường gặp thủ chắc

3 năm trước

Nhận định bóng đá Brazil vs Serbia 02h00 ngày 25/11. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Brazil vs Serbia hôm nay chính xác nhất.

Nhận định Bồ Đào Nha vs Ghana: Chiến thắng nghẹt thở

Nhận định Bồ Đào Nha vs Ghana: Chiến thắng nghẹt thở

3 năm trước

Nhận định bóng đá Bồ Đào Nha vs Ghana 23h00 ngày 24/11. Chuyên gia phân tích tỷ lệ, soi kèo trận Bồ Đào Nha vs Ghana hôm nay chính xác nhất.

Soi kèo Bồ Đào Nha vs Ghana: Chấp sâu khó thắng

Soi kèo Bồ Đào Nha vs Ghana: Chấp sâu khó thắng

3 năm trước

Soi kèo Bồ Đào Nha vs Ghana lúc 23h ngày 24/11 tại World Cup 2022. Chuyên gia soi kèo trận đấu Bồ Đào Nha vs Ghana chuẩn xác nhất.

Soi kèo Uruguay vs Hàn Quốc: Hiệu ứng kèo châu Á

Soi kèo Uruguay vs Hàn Quốc: Hiệu ứng kèo châu Á

3 năm trước

Soi kèo Uruguay vs Hàn Quốc lúc 20h ngày 24/11 tại World Cup 2022. Chuyên gia soi kèo trước trận đấu Uruguay vs Hàn Quốc chuẩn xác nhất.

Xem thêm

Xem nhiều nhất