Đội bóng giao tiếp bằng 3 ngôn ngữ và điều thần kỳ tại VSBL 2020

Minh Hiếu
thứ hai 7-12-2020 11:39:17 +07:00 0 bình luận
|
Mới trải qua 3 tuần tập luyện với đa phần các thành viên vừa mới bắt đầu tiếp xúc với bóng rổ, nhưng THCS Hàn Quốc - Hà Nội đang thi đấu ấn tượng tại VSBL.

Tại Vietnam Student Basketball League, Trường Quốc tế Hàn Quốc - Hà Nội sở hữu đội hình mỏng nhất. Trong khi các đội bóng khác đăng ký tới 15 vận động viên, đội bóng này chỉ có vỏn vẹn 8 cầu thủ. Không chỉ vậy, đây còn là một trong những đội bóng rổ non kinh nghiệm nhất.

Theo đội trưởng Lee Ha Seong, cả đội chỉ có 3 trên 8 cầu thủ đã từng có thời gian tập luyện bóng rổ. Huấn luyện viên của đội cũng chỉ là một giáo viên thể dục, không được đào tạo chuyên sâu để làm huấn luyện viên chuyên nghiệp. Trên sân, nhiều cầu thủ lóng ngóng thấy rõ, chưa hiểu hết về luật thi đấu.

Đa phần các cầu thủ Hàn Quốc - Hà Nội mới tập bóng rổ. Ảnh: Minh Hiếu

Không những thế, họ còn gặp khó khăn khi có rất ít thời gian để chuẩn bị cho VSBL. Đây mới là năm đầu tiên trường thành lập đội bóng rổ, và câu lạc bộ này chỉ được tập hợp trước giải có 1 tuần. Tính tới trận gặp Tân Triều vừa qua, cả đội mới tập với nhau vỏn vẹn 21 ngày.

Ấy thế mà Hàn Quốc - Hà Nội đang trở thành một trong những hiện tượng thú vị nhất của giải đấu năm nay. Họ bất ngờ vượt qua ứng cử viên nặng ký cho ngôi đầu bảng là Ban Mai ở lượt trận đầu tiên, trước khi tiếp tục hạ Tân Triều để độc chiếm ngôi đầu bảng B4.

Kỷ luật trong chiến thuật thi đấu là một trong những yếu tố tạo nên thành công của đội bóng. Dù chưa hoàn thiện các kỹ năng chơi bóng, nhưng các cầu thủ Hàn Quốc tuyệt đối tuần thủ chiến thuật, giữ vững cự ly đội hình và gây khó khăn cho đối phương.

Huấn luyện viên trưởng mang lại bầu không khí thoải mái cho cả đội. Ảnh: Minh Hiếu

Trên mặt trận tấn công, họ phụ thuộc khá nhiều vào bộ ba Lee Ha Seong, Park Gi Yun và Lee Ha Hoon. Đội trưởng Ha Seong đóng vai trò quan trọng nhất khi chiếm lĩnh khu vực dưới rổ. Với thể hình, thể lực tốt, cầu thủ mang hai dòng máu Việt - Hàn thường xuyên ghi điểm hoặc câu lỗi trong các tình huống đánh post up.

Trung phong có tên tiếng Việt là Lee Hà Thành cho biết mình đã tập bóng rổ được 7 năm, nhưng phải tới mùa hè vừa rồi mới được tham gia giải đấu đầu tiên khi cùng tuyển quận Hà Đông dự giải học sinh thành phố. VSBL mang tới cho Thành cơ hội được chơi bóng cùng các bạn học cùng trường.

Một trong những điểm nhấn tạo nên sự đặc biệt của đội Hàn Quốc - Hà Nội là việc các em có thể nói được nhiều ngôn ngữ khác nhau. Theo cô Nga, quản lý của đội bóng, bên cạnh tiếng mẹ đẻ, các em đều được dạy tiếng Anh, tiếng Việt và ít nhiều có thể giao tiếp được bằng 3 ngôn ngữ này. Người học ngoại ngữ kém nhất lại là ... huấn luyện viên trưởng. Ông chỉ có thể nói chuyện bằng tiếng Hàn, phải có phiên dịch viên mới nói chuyện được với trọng tài.

Đội trưởng Lee Ha Seong - ngôi sao của đội bóng. Ảnh: Minh Hiếu

Sự xuất hiện của đội Hàn Quốc - Hà Nội đã thu hút rất nhiều cổ động viên là người Hàn theo dõi. Luồng livestream trận đấu giữa đội bóng này và Tân Triều có lúc đạt hơn 200 người xem một lúc và rất nhiều người đã bình luận bằng tiếng Hàn. Chắc hẳn không ít khán giả trong số đó có lần đầu theo dõi bóng rổ học đường tại Việt Nam.

VSBL 2020 đã đem lại cơ hội để những ngôi trường như Hàn Quốc - Hà Nội tham gia giao lưu, xây dựng mối quan hệ với các ngôi trường khác trên địa bàn Thủ đô, đồng thời tạo ra sân chơi mới cho các học sinh trong trường tham gia, phát triển toàn diện về thể chất và học vấn.

Bài liên quan
| Minh Hiếu
Bình luận

Bạn cần để bình luận.

Tin cùng chuyên mục
Đừng bỏ lỡ
Có thể bạn quan tâm
Hạ Việt Nam, Hàn Quốc hướng tới chức vô địch U18 châu Á đầu tiên

Hạ Việt Nam, Hàn Quốc hướng tới chức vô địch U18 châu Á đầu tiên

Minh Hiếu 26 phút trước

Trước chiến thắng thuyết phục trước U18 Việt Nam, U18 Hàn Quốc đã khẳng định vị thế là một trong những ứng cử viên hàng đầu cho chức vô địch Giải bóng chuyền nữ U18 châu Á 2026.

HLV Ngọc Hoa: "U18 Hàn Quốc rất khó chơi, hy vọng các học trò giữ tinh thần thoải mái"

HLV Ngọc Hoa: "U18 Hàn Quốc rất khó chơi, hy vọng các học trò giữ tinh thần thoải mái"

Phạm Phương 57 phút trước

Trận thua trước U18 Hàn Quốc không khiến HLV Nguyễn Thị Ngọc Hoa quá thất vọng. Thay vào đó, cựu phụ công của đội tuyển Việt Nam nhìn nhận đây là cơ hội quý giá để các học trò tích lũy kinh nghiệm...

Tỷ phú phố Wall giúp tuyển Mỹ bay cao ở World Cup 2026 với HLV Pochettino

Tỷ phú phố Wall giúp tuyển Mỹ bay cao ở World Cup 2026 với HLV Pochettino

Hân Hân 1 giờ trước

Ít ai biết Mauricio Pochettino chỉ có thể dẫn dắt đội tuyển Mỹ nhờ sự hậu thuẫn tài chính của hai tỷ phú Phố Wall, những người tin rằng đây là khoản đầu tư đúng đắn cho "giấc mơ World Cup".

U18 Hàn Quốc áp đảo Việt Nam, giành vé vào tứ giải U18 châu Á

U18 Hàn Quốc áp đảo Việt Nam, giành vé vào tứ giải U18 châu Á

Quang Minh 1 giờ trước

Trận đấu với U18 Hàn Quốc là bài kiểm tra lớn nhất của U18 Việt Nam tại vòng bảng Giải bóng chuyền nữ U18 vô địch châu Á 2026. Trước một đối thủ sở hữu nền tảng kỹ thuật và chiến thuật vượt trội, các học trò của HLV Nguyễn Thị Ngọc Hoa đã không thể tạo nên bất ngờ, nhưng cơ hội đi tiếp vẫn còn nguyên trong tay.

Ronaldo ít ghi bàn vì "bộ não sáng tạo" của Bồ Đào Nha sa sút bất thường?

Ronaldo ít ghi bàn vì "bộ não sáng tạo" của Bồ Đào Nha sa sút bất thường?

Gia Bảo 3 giờ trước

Vitinha, “bộ não” tuyến giữa của Bồ Đào Nha, sa sút bất ngờ ở World Cup 2026 khi hệ thống chiến thuật không còn phù hợp, kéo theo tác động lên Ronaldo và hàng công.

Tây Ban Nha sẽ vô địch World Cup 2026 với cực ít bàn thắng?

Tây Ban Nha sẽ vô địch World Cup 2026 với cực ít bàn thắng?

Hoàng Hà 3 giờ trước

Tây Ban Nha từng vô địch World Cup 2010 với chỉ 8 bàn thắng, liệu kịch bản “ít bàn nhưng vẫn đăng quang” có lặp lại ở World Cup 2026?

Dự đoán World Cup 2026 trận Bồ Đào Nha vs Croatia, 6h00 ngày 3/7

Dự đoán World Cup 2026 trận Bồ Đào Nha vs Croatia, 6h00 ngày 3/7

Vân Vân 3 giờ trước

Cristiano Ronaldo đứng trước cơ hội chấm dứt cơn khát bàn thắng ở vòng knock-out World Cup, qua đó giúp Bồ Đào Nha tiến gần hơn tới tấm vé vào vòng 16 đội.

Libero Hoài Ân gặp vấn đề sức khoẻ bỏ lỡ 2 trận vòng bảng U18 AVC Championship

Libero Hoài Ân gặp vấn đề sức khoẻ bỏ lỡ 2 trận vòng bảng U18 AVC Championship

Minh Hiếu 5 giờ trước

Trước thềm hai trận đấu quan trọng tại vòng bảng Giải bóng chuyền nữ U18 vô địch châu Á 2026, đội tuyển U18 Việt Nam đón nhận một tổn thất đáng tiếc khi libero Quách Thị Hoài Ân không thể ra sân vì lý do sức khỏe.

Link trực tiếp giải bóng chuyền U18 vô địch châu Á: Việt Nam vs Hàn Quốc

Link trực tiếp giải bóng chuyền U18 vô địch châu Á: Việt Nam vs Hàn Quốc

Quang Minh 5 giờ trước

Cập nhật Link trực tiếp giải bóng chuyền U18 vô địch châu Á: Việt Nam vs Hàn Quốc, trận đấu diễn ra lúc 13h ngày 2/7 trong khuôn khổ bảng D.

Các chuyên gia đá phạt đền của Tây Ban Nha ở World Cup là ai?

Các chuyên gia đá phạt đền của Tây Ban Nha ở World Cup là ai?

Hoàng Hà 5 giờ trước

Khi các trận vòng knock-out ngày càng khốc liệt và khó lường, Tây Ban Nha cần những chân sút penalty ổn định nhất để tránh... theo chân Đức và Hà Lan.

Nhận định, dự đoán tỷ số trận Bồ Đào Nha vs Croatia vòng 32 đội World Cup 2026

Nhận định, dự đoán tỷ số trận Bồ Đào Nha vs Croatia vòng 32 đội World Cup 2026

Vân Vân 5 giờ trước

Nhận định bóng đá trận Bồ Đào Nha vs Croatia, 06h00 ngày 3/7. Phân tích tỷ lệ, dự đoán kết quả trận Bồ Đào Nha vs Croatia hôm nay chính xác nhất.

Cuộc đua Chiếc giày vàng World Cup 2026 sẽ tạo ra thêm kỷ lục?

Cuộc đua Chiếc giày vàng World Cup 2026 sẽ tạo ra thêm kỷ lục?

Gia Bảo 6 giờ trước

Cuộc đua tranh Chiếc giày vàng World Cup 2026 đang rất "nóng" với Messi, Mbappe, Haaland và Kane đua tranh, mở ra khả năng tạo ra kỷ lục ghi bàn lịch sử.

Tuyển Việt Nam sang Hàn Quốc tăng tốc chuẩn bị cho ASEAN Cup

Tuyển Việt Nam sang Hàn Quốc tăng tốc chuẩn bị cho ASEAN Cup

Phương Ngọc 6 giờ trước

Đội tuyển Việt Nam chính thức bước vào giai đoạn chuẩn bị quan trọng nhất cho ASEAN Cup 2026 với chuyến tập huấn kéo dài gần hai tuần tại Hàn Quốc.

VAR gây tranh cãi, chuyên gia khẳng định Balogun không đáng nhận thẻ đỏ

VAR gây tranh cãi, chuyên gia khẳng định Balogun không đáng nhận thẻ đỏ

Hải Nam 7 giờ trước

Chiếc thẻ đỏ của Folarin Balogun trong chiến thắng của tuyển Mỹ trước Bosnia và Herzegovina đang trở thành một trong những tình huống gây tranh cãi nhất tại World Cup 2026.

4 điểm nhấn từ chiến thắng bản lĩnh của tuyển Mỹ trước Bosnia

4 điểm nhấn từ chiến thắng bản lĩnh của tuyển Mỹ trước Bosnia

Hải Nam 7 giờ trước

Tuyển Mỹ đánh bại Bosnia và Herzegovina 2-0 để lần đầu tiên sau gần 25 năm giành chiến thắng ở một trận đấu thuộc vòng knock-out World Cup.

World Cup 2026 lập kỷ lục với 11 màn ngược dòng ngoạn mục

World Cup 2026 lập kỷ lục với 11 màn ngược dòng ngoạn mục

Gia Bảo 8 giờ trước

World Cup 2026 đã chứng kiến tới 11 chiến thắng sau khi bị dẫn trước, trở thành kỳ World Cup đầu tiên trong lịch sử có từ 10 màn ngược dòng thành công trở lên.

Video: Siêu phẩm đá phạt của Tillman khiến thủ môn Bosnia đứng chôn chân

Video: Siêu phẩm đá phạt của Tillman khiến thủ môn Bosnia đứng chôn chân

Hải Nam 8 giờ trước

Bàn thắng ấn tượng của Tillman giúp Mỹ giành quyền vào vòng 1/8 World Cup 2026 và sẽ chạm trán Bỉ trong cuộc cạnh tranh tấm vé vào tứ kết.

Mỹ đánh bại Bosnia 2-0, hiên ngang vào vòng 1/8 World Cup 2026

Mỹ đánh bại Bosnia 2-0, hiên ngang vào vòng 1/8 World Cup 2026

Hải Nam 8 giờ trước

Mỹ tiếp tục hành trình tại World Cup 2026 bằng chiến thắng 2-0 trước Bosnia và Herzegovina, dù thi đấu thiếu người từ giữa hiệp hai.

Video: Balogun lập công sau bàn thắng bị từ chối, Mỹ vượt lên trước Bosnia

Video: Balogun lập công sau bàn thắng bị từ chối, Mỹ vượt lên trước Bosnia

Hải Nam 8 giờ trước

Folarin Balogun trở thành người hùng của tuyển Mỹ khi ghi bàn mở tỷ số vào cuối hiệp một, giúp đội nhà vượt lên dẫn Bosnia & Herzegovina trong trận đấu thuộc vòng 1/16 World Cup 2026,

Toả sáng trước Senegal, Romelu Lukaku rơi lệ tri ân người cha qua đời cuối năm ngoái

Toả sáng trước Senegal, Romelu Lukaku rơi lệ tri ân người cha qua đời cuối năm ngoái

Việt Hoàng 9 giờ trước

Romelu Lukaku đã có những chia sẻ đầy xúc động về người cha quá cố và tinh thần quả cảm của Bỉ sau màn lội ngược dòng 3-2 nghẹt thở trước Senegal.

Rooney không tin tuyển Anh đủ sức vô địch World Cup sau trận thắng CHDC Congo

Rooney không tin tuyển Anh đủ sức vô địch World Cup sau trận thắng CHDC Congo

Phương Ngọc 9 giờ trước

Dù tuyển Anh giành vé vào vòng 16 đội World Cup 2026, Wayne Rooney cho rằng màn trình diễn trước CHDC Congo chưa đủ thuyết phục để nghĩ đến chức vô địch.

Edin Dzeko vượt Pepe, lập cột mốc lịch sử ở World Cup 2026

Edin Dzeko vượt Pepe, lập cột mốc lịch sử ở World Cup 2026

Hải Nam 10 giờ trước

Ở tuổi 40, tiền đạo kỳ cựu trở thành cầu thủ ngoài vị trí thủ môn đầu tiên trong lịch sử ra sân ở một trận đấu thuộc vòng knock-out của World Cup.

Dự đoán World Cup 2026 trận Mỹ vs Bosnia & Herzegovina, 07h00 ngày 2/7

Dự đoán World Cup 2026 trận Mỹ vs Bosnia & Herzegovina, 07h00 ngày 2/7

Hải Nam 10 giờ trước

Với lợi thế sân nhà, lực lượng đồng đều cùng phong độ cao của Balogun và sự trở lại của Pulisic, Mỹ có nhiều cơ sở để bước tiếp vào vòng 1/8 World Cup 2026.

Phân tích Bỉ vs Senegal: Tài thay người của Rudi Garcia và sự sụp đổ của bầy Sư tử

Phân tích Bỉ vs Senegal: Tài thay người của Rudi Garcia và sự sụp đổ của bầy Sư tử

Việt Hoàng 10 giờ trước

Cùng điểm lại những điểm nhấn đáng chú ý nhất trong chiến thắng lội ngược dòng kinh điển 3-2 của tuyển Bỉ trước Senegal tại vòng 32 đội World Cup 2026.

U18 Việt Nam đại thắng ngày mở màn, rộng cửa vào tứ kết Giải bóng chuyền nữ U18 châu Á 2026

U18 Việt Nam đại thắng ngày mở màn, rộng cửa vào tứ kết Giải bóng chuyền nữ U18 châu Á 2026

Quang Minh 10 giờ trước

Đội tuyển bóng chuyền nữ U18 Việt Nam đã có màn ra quân ấn tượng hơn tại Giải bóng chuyền nữ U18 vô địch châu Á 2026 khi đánh bại U18 Đài Bắc Trung Hoa với tỷ số thuyết phục 3-0.

Bỉ 3-2 Senegal: Vì sao Lukaku nhường quả penalty định mệnh cho Tielemans?

Bỉ 3-2 Senegal: Vì sao Lukaku nhường quả penalty định mệnh cho Tielemans?

Việt Long 10 giờ trước

Romelu Lukaku nhường quả phạt đền định mệnh cho Tielemans vì áp lực tâm lý, mở ra bước ngoặt giúp tuyển Bỉ lội ngược dòng lịch sử loại Senegal 3-2.

Bỉ lọt vào danh sách những màn ngược dòng ngoạn mục nhất lịch sử World Cup

Bỉ lọt vào danh sách những màn ngược dòng ngoạn mục nhất lịch sử World Cup

Gia Bảo 10 giờ trước

Chiến thắng 3-2 trước Senegal sau khi bị dẫn 0-2 đã giúp đội tuyển Bỉ ghi tên vào danh sách những cuộc lội ngược dòng vĩ đại nhất lịch sử World Cup.

6 điểm nhấn từ màn ngược dòng nghẹt thở của tuyển Anh trước CHDC Congo

6 điểm nhấn từ màn ngược dòng nghẹt thở của tuyển Anh trước CHDC Congo

Huy Kha 10 giờ trước

Harry Kane giải cứu Tam Sư, song chiến thắng trước CHDC Congo cũng phơi bày những điểm mạnh và điểm yếu của tuyển Anh trên hành trình chinh phục World Cup 2026.

Từ ẩu đả đến người hùng: Hiệp hai điên rồ của Trossard và Tielemans trước Senegal

Từ ẩu đả đến người hùng: Hiệp hai điên rồ của Trossard và Tielemans trước Senegal

Thục Quyên 10 giờ trước

Từ màn cãi vã nảy lửa đến cái ôm vỡ òa, Trossard và Tielemans đã trải qua một hiệp hai điên rồ để cứu rỗi tuyển Bỉ trước Senegal.

Cơn ác mộng của tiền vệ Senegal sau khi vào thay người dẫn tới màn sụp đổ trước Bỉ

Cơn ác mộng của tiền vệ Senegal sau khi vào thay người dẫn tới màn sụp đổ trước Bỉ

Hoàng Thanh 10 giờ trước

Lamine Camara trải qua trận đấu đáng quên khi vào sân từ ghế dự bị, mắc sai lầm dẫn đến quả phạt đền khiến Senegal bị Bỉ loại ở World Cup 2026.

Bị Bỉ loại bởi quả phạt đền phút cuối, Senegal sống lại bi kịch tại Cúp châu Phi

Bị Bỉ loại bởi quả phạt đền phút cuối, Senegal sống lại bi kịch tại Cúp châu Phi

Việt Hoàng 11 giờ trước

Thua Bỉ bởi quả phạt đền phút bù giờ, Senegal cay đắng sống lại bi kịch từng khiến họ mất chức vô địch Cúp các quốc gia châu Phi vào tay Ma-rốc.

Kỳ tích ngược dòng của Bỉ là độc nhất vô nhị trong lịch sử World Cup

Kỳ tích ngược dòng của Bỉ là độc nhất vô nhị trong lịch sử World Cup

Gia Bảo 11 giờ trước

Bỉ tạo nên màn ngược dòng chưa từng có trong lịch sử World Cup khi thắng Senegal 3-2 sau khi bị dẫn 0-2 đến phút 85 ở vòng 1/16 World Cup 2026.

Bỉ 3-2 Senegal: Cú đúp của Tielemans tạo nên màn lội ngược dòng không tưởng

Bỉ 3-2 Senegal: Cú đúp của Tielemans tạo nên màn lội ngược dòng không tưởng

Việt Long 11 giờ trước

Youri Tielemans rực sáng với cú đúp ở những phút cuối giúp tuyển Bỉ lội ngược dòng ngoạn mục hạ Senegal 3-2, giành vé vào vòng 16 đội World Cup 2026.

Harry Kane viết tiếp những cột mốc lịch sử sau cú đúp vào lưới CHDC Congo

Harry Kane viết tiếp những cột mốc lịch sử sau cú đúp vào lưới CHDC Congo

Minh Hiếu 15 giờ trước

Không chỉ là người hùng đưa Tam sư đi tiếp, đội trưởng tuyển Anh còn thiết lập và tiến gần hàng loạt cột mốc lịch sử cá nhân.

Harry Kane cứu ngày thi đấu đáng quên của đàn em Jude Bellingham

Harry Kane cứu ngày thi đấu đáng quên của đàn em Jude Bellingham

Phạm Phương 15 giờ trước

Một ngày thi đấu đáng thất vọng của Jude Bellingham đã không trở thành thảm hoạ khi Harry Kane lên tiếng đúng lúc giúp Anh giành chiến thắng.

Đội tuyển Anh hoá giải lời nguyền 60 năm không biết ngược dòng tại World Cup

Đội tuyển Anh hoá giải lời nguyền 60 năm không biết ngược dòng tại World Cup

Minh Hiếu 16 giờ trước

Harry Kane và các đồng đội đã viết lại lịch sử bằng chiến thắng đầy cảm xúc tại Atlanta, phá dớp 60 năm không biết lội ngược dòng tại World Cup.

Harry Kane lập cú đúp đẳng cấp, tuyển Anh nín thở ngược dòng hạ CHDC Congo

Harry Kane lập cú đúp đẳng cấp, tuyển Anh nín thở ngược dòng hạ CHDC Congo

Phạm Phương 16 giờ trước

Trước một CHDC Congo phòng ngự kỷ luật và đầy khó chịu, đội tuyển Anh đã trải qua 90 phút nghẹt thở và rồi vỡ oà cảm xúc.

Video: Bàn thắng CHDC Congo mở tỷ số, đội tuyển Anh chết lặng

Video: Bàn thắng CHDC Congo mở tỷ số, đội tuyển Anh chết lặng

Quang Minh 17 giờ trước

Ngay từ phút thứ 7 của trận đấu đội tuyển CHDC Congo đã tận dụng một thoáng mất tập trung của Tam Sư để ghi bàn mở tỷ số.

Bellingham mắt bình tĩnh sau bàn thắng của CHDC Congo, đàn anh Reece James trấn an

Bellingham mắt bình tĩnh sau bàn thắng của CHDC Congo, đàn anh Reece James trấn an

Quang Minh 17 giờ trước

Trước sức ép khi đội tuyển Anh bất ngờ bị CHDC Congo dẫn bàn từ rất sớm, Jude Bellingham đã có một hiệp đấu đầy cảm xúc. Tiền vệ của Real Madrid không chỉ liên tục tạo ra cơ hội nguy hiểm mà còn để lộ sự nóng nảy, buộc đồng đội Reece James phải can thiệp để giúp anh lấy lại bình tĩnh.

Dự đoán World Cup 2026 trận Bỉ vs Senegal, 3h00 ngày 2/7

Dự đoán World Cup 2026 trận Bỉ vs Senegal, 3h00 ngày 2/7

Việt Hoàng 18 giờ trước

Bỉ và Senegal sẽ chạm trán tại vòng 32 đội ở Seattle, hứa hẹn một màn so tài rực lửa sau khi cả hai vừa tìm lại được đà thăng hoa ở lượt cuối.

Xem thêm
Nhận định

Cơ quan chủ quản của mạng xã hội webthethao.com.vn: CÔNG TY CỔ PHẦN NỘI DUNG THỂ THAO VIỆT

79 Hàng Trống, Q. Hoàn Kiếm, TP. Hà Nội.

Địa chỉ văn phòng Hà Nội: số 25 BT2 Đạm Phương, bán đảo Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.

Điện thoại: 024.32669666

Hotline: 091 2075444

Email: info@vietcontent.com.vn

VPĐD tại TP. Hồ Chí Minh Số 16A, đường Lê Hồng Phong, P.12, Q.10, TP.HCM

Điện thoại: 028 6651 2019

GP số: 162/GP-BTTTT do Bộ Thông tin và Truyền thông cấp ngày 20/06/2024.

Người chịu trách nhiệm nội dung: Bà Bùi Thu Hường

Thỏa thuận chia sẻ nội dung. Chính sách bảo mật

Báo giá quảng cáo: tải tại đây

Liên hệ quảng cáo, truyền thông, hợp tác kinh doanh: 0912 075 444

Email: kinhdoanh@sport24h.com.vn

25 BT2 Đạm Phương, bán đảo Linh Đàm, Hoàng Liệt, Hoàng Mai, Hà Nội.